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Agenda za Kikao cha Bodi ya Zabuni cha tarehe 21.10. 2021

1. Kufungua Kikao.

2. Kupitia na kuidhinisha agenda.

3. Taarifa ya nyongeza ya Mpango wa Manunuzi pamoja na
kuidhinisha orodha ya maijina ya Wakandarasi watakaofanya
kazi za Ujenzi katika mwaka 2021/2022.

4. Kufunga Kikao.
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1/21.

2/21.

3/21.

Kufungua Kikao.

Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe ng kufungua Kikao saa
/.05 asubuhi.

Kupitia na kuidhinisha agenda za Kikao.
Wajumbe wadlipitia agenda Zilizowasilishwa ng kukubaliang

kuwa zijadiliwe kama ifuatavyo:-

Taarifa ya nyongeza ya Mpango wa Manunuzi Pamoja na
kuidhinisha orodha ya majina ya Wakandarasj wafakaofanya
kazi za Ujenzi katika mwaka 2021/2022.

liwasilishwa Taarifg Ya nyongeza yq Mpango waqa Manunuz

watakaofanya  kazi za Ujenzi katika mwaka  2021/2022.

wa Manunuzi kwaqg qjili ya utekelezaji wag Miradi katika Sekta
Ya elimu, Afya ng Upangaji wa Machinga. llielezwq kuwa Mh,
Rais wa Jamhuri Ya Muungano wqg Tanzania Samiqg Suluhu
Hassan ametoq fedha kwa ajili ya ujenzi wg madarasa katikg
Shule zqg Sekondari, chumbg cha dharurg (emergency unit)
cha wagonjwa kama sehemu YA mapambano dhidi ya Uviko
19.

Aidha ilielezwq kuwa kwa kuwa manunuzi haya hayokuwepo
kwenye Mpango wa Manunuz, hivyo Kitengo cha Manunuz
kimeandag nyongeza ya Mpango wa Manunuzi kwqg mwaka
2021/2022 kwa ajili ya kuidhinishwq kabla ya mchakato wa

manunuzi hauvjaanzqg kufonyi?«:.

Nyongeza yq Mpango wa Manunuzi.

Nyongezg Ya Mpango wa Manunuz imeandaliwaqg kwa
kuzingatiq ongezeko la Miradi ambayo haikuwepo kwenye
Mpango wa Manunuz ulioandaliwa waq mwaka 2021/2022
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ambao uliwasilishwa kwenye Bodi ya Zabuni kupitia hati ya
maazimio ya tarehe 15/7/2021.

Zaidi ya hayo llielezwa kuwa Halmashauri ya Manispad
imepokea fedha kiasi cha Tshs. 3,220,000,000.00 kwa qjili ya

ujenzi wa madarasa 146 na jengo la Afya la dharura.

Fedha hizi zZitapokelewa nje ya Mpango wa bajeti wa mwaka
wa fedha 2021/2022 hivyo zitapelekea mabadiliko katika
Mpango wa Manunuzi kwa kuongezeka kwa kiasi cha Tshs.

3,220,000,000.00 kwa shughuli za ujenzi.

Ombi.
Inaombwa idhini ili kiasi cha Tshs. 3,220,000,000.00 kipate idhini

ya kufanya marekebisho kwenye Mpango wa Manunuzi.

Azimio.
Wajumbe waliridhia kiasi cha Tshs. 3,220,000,000.00 kipate
idhini ya kufanya marekebisho kwenye Mpango - wd

Manunuzi kama ilivyowasilishwa.

Idhini ya kuanza Mchakato wa Manunuzi ujenzi wa Madarasa
na Chumba chc: Dharura Hospitali ya Mabwepande.
liclezwa kuwa Halmashauri ya Manispada ya Kinondoni

inakusudia kujenga madarasa mia na arobaini na sita (146)
kwa shule za Sekondari na chumba cha dharura (emergency
unit) katika Hospitali yd Mdvbwepcmde kwa gharama ya Tshs.
3.220,000,000.00. Manispaa ya Kinondoni katika mwaka wa
fedha imepokea kiasi cha Tshs. 3,220,000,000.00 kwa dijili ya

kuanza ujenzi. .
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lielezwa kuwa tarehe 20 Oktoba, 2021, Menejmenti ya
Manunuzi ilipokea dokezo kutoka kwa Mkurugenzi wa
Manispaa flilloandaliwa na Afisa Elimu Sekondari kwa qjili ya
kuanza mchakatfo wa manunuzi wa ujenzi wa madarasa 122
katika shule za Sekondari ishirini na tano (25). Zabuni hii
itakuwa ya wazi kwenda moja kwa Wakandarasi wenye sifa
(eligibility], uwezo (ability) na uzoefu (experience), niia
itakayotumika ni ya “single source” kwa mujibu wa kanuni

Na. 161 na tangazo la Serikali Na. 333 {a 2016.

Idhini va kupitisha orodha ya Kandarasi, kablasha la Zabuni

na majadiliano.
Menejimenti ya Manunuzi ya umma inaleta ombi kwa Bodi ya

Zabuni kuidhinisha Wakandarasi wafuatao na kuidhinisha
kablasha la zabuni na kufanyika majadiliano ya gharama,
muda wa kuanza nd kumdliza kazi, kijiridhisha na uwezo wan
a uzoefu wa Mkandarasi. Wakandarasi hao ni Nepronic
Building & Road Solution Co. Ltd, R&A works Co. Ltd. (Civil
Works and Building Contractor), Works Contractors Limited,
Ujenzi Store Limited, Nyagawa Investment, Muriran
Contractor's Co. LTD, S.L.P 66652, Dar es salaam, Valosu
Company Limited, P.O. BOX 10848, Dar es salaam, Basinda
Con;frucfion, GC Ganda Classic Company Ltd (Civil $
Building Contractor), Macleseng Investment Co. Litd (Civil
works and Building Contractor), Sajo Civil Engineering $
building Construction Co..,Ltd, Mije Traders, Kanj International
LTD, Jita Construction, Gecha Engineering Constructors (T)
LTD, Rumuli Engineering $ Live Line technology, Jonus

Constructors and Sky City Limited.
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Azimio.
Wajumbe wdliridhia  Manispaa kuanza Mchakato wa

Manunuzi ya ujenzi wolModcroso na Chumba cha Dharura

katika Hospitali ya Mabwepande.

5/21. Kufunga Kikao.
Menejimenti aliwashukuru Wajumbe wote na kufunga Kikao

saa 7.27 mchana.
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